Thông số kỹ thuật Laptop Dell Vostro 5410 Core i5 11320H/8GB DDR4/512GB SSD/Win10 (V4I5214W)
Pin :
4-cell Li-ion, 54 Wh
CPU :
Intel Core i5 Tiger Lake - 11320H
Dung lượng RAM :
8 GB DDR4 2 khe (1 khe 8GB + 1 khe rời)
Ổ cứng :
512 GB SSD NVMe PCIe (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 1TB)
Độ phân giải :
Full HD (1920 x 1080)
Kích thước :
14 inch
Thông tin sản phẩm của Laptop Dell Vostro 5410 Core i5 11320H/8GB DDR4/512GB SSD/Win10 (V4I5214W)
Thiết kế lịch lãm, thời thượng hút mọi ánh nhìn
Vỏ Laptop Dell Vostro 5410 Core i5 11320H/8GB DDR4/512GB SSD/Win10 được thiết kế vỏ nhựa kết hợp với mặt lưng kim loại bền bỉ nên trọng lượng máy chỉ nhẹ 1.44 kg và dày 17.9 mm, giúp bạn hoàn thành tốt công việc, giải trí ngay cả khi đang di chuyển.
laptop-dell-vostro-5410-core-i5-11320h-8gb-512gb-win10-v4i5214w-xtmobile
Bàn phím Fullsize kết hợp đèn nền, độ nảy tốt cho phép bạn hoàn thành công việc trong điều kiện thiếu 007Win Trang Chủ Link Vào Không Bị Chặn một cách tốt nhất. Bên cạnh đó, laptop Dell này còn trang bị đa dạng các cổng kết nối tiện dụng như: jack tai nghe 3.5 mm, 2 cổng USB 3.2 USB Type-C và khe cắm thẻ nhớ Micro SD…nhưng cũng không khiến máy mất đi tính thẩm mỹ.
Màn hình 14 inch - Hình ảnh rõ nét, màu sắc chân thực
Laptop Dell Vostro 5410 Core i5 11320H/8GB DDR4/512GB SSD/Win10 (V4I5214W) được trang bị App 007Win hỗ trợ đa dạng nền tảng 14 inch với độ phân giải full HD (1920 x 1080), cạnh viền mỏng mang đến cho người dùng trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực.
laptop-dell-vostro-5410-core-i5-11320h-v4i5214w-man-hinh
Hiệu năng đa nhiệm mượt mà
Laptop 11 là Intel Core i5 Tiger Lake 11320H với 4 nhân 8 luồng, tốc độ cơ bản 3.20 GHz, ép xung lên đến 4.5 GHz nhờ Turbo Boost giúp người dùng trải nghiệm mượt các ứng dụng. Card đồ họa tích hợp Intel Iris Xe Graphics giúp máy “chiến” các ứng dụng như: Photoshop, AI…
Bộ nhớ đa nhiệm với RAM 8GB chuẩn DDR4 2 khe cùng tốc độ bus 3200 MHz, khả năng nâng cấp lên 32GB giúp máy đa nhiệm nhiều tác vụ mà không lo bị lag. Ổ cứng SSD 512GB NVMe PCle dễ dàng tháo lắp giúp cung cấp không gian lưu trữ rộng lớn.
laptop-dell-vostro-5410-core-i5-11320h-8gb-hieu-nang
Laptop Dell Vostro 5410 Core i5 được trang bị hầu hết các cổng kết nối “hot” nhất hiện nay như: Jack tai nghe 3.5 mm, cổng USB 3.2, HDMI, LAN (RJ45), USB Type-C cùng khe cắm thẻ nhớ Micro SD. Bên cạnh đó, máy còn được hỗ trợ kết nối không dây Bluetooth, Wifi giúp tốc độ truyền tải nhanh chóng cùng khả năng xử lý công việc, học tập và giải trí tốt nhất.